Ilimi

Yadda ake tsaftace layin fenti na hotmelt Road

2022-10-26

Zafi Don Share HotMelt Thermoplastic Road Marking Line

1. Wuka da gatari. Idan wurin yin alama yana ƙarami, ana iya amfani da wuƙar dafa abinci don yanke alamar. Bayan an ƙarfafa alamar zafi-narke, yana da ƙarfi sosai, kuma yana iya fadawa cikin kullu idan an yanke shi da wuka. Rashin hasara shine jinkirin aiki. Ana iya cire alamar da tsabta.

2. Na'urar cire alamar alama ita ce ƙaramin injin niƙa, wanda ke sarrafa wukake da gatari. An inganta ingantaccen aiki amma tasirin ba shi da kyau. Ba za a iya yadda ya kamata bambanta kauri daga cikin alamar. Yawancin wurare ba a tsaftacewa ko tsaftace su da zurfi sosai don lalata gadon hanya.

3. Mai cire zare. Na ji cewa akwai irin wannan sinadari, amma ban gan shi ba. A lokaci guda, na ji cewa tasirin ba shi da kyau sosai.

4. Na'urar fashewar harbi. Ƙwayoyin ƙarfe masu girman shinkafa suna ci gaba da bugawa ƙasa, suna mai da alamun zafi mai zafi zuwa foda kuma injin tsabtace ruwa yana tsotse shi. Ba zai haifar da tasiri mai yawa akan gadon hanya ba. Tsaftace yana da ɗan tsafta. Wani nau'i ne na kayan aikin cire layi mai inganci wanda farashinsa ya kai yuan 100,000.

5. Hanya ta biyar ita ce haqiqa hada ta biyu da ta hudu. A halin yanzu ita ce mafi kyawun hanyar ceton kuɗi don cire alamomi. Kawai kawai niƙa alamomin da ƙaramin injin niƙa. Cire fiye da kashi 60% na alamun ɓangaren da ke fitowa. Sa'an nan kuma yi amfani da injin fashewa mai harbi tare da faɗin tsaftacewa na 270mm don tsaftace alamar niƙa sau biyu. Saboda sama da kashi 600% na alamun narke mai zafi an tsaftace su a farkon matakin, fashewar harbin haske na iya cire duk alamun daidai. Ingantaccen tsaftacewa yana ɗan ɗan hankali don mutum ya yi tafiya akai-akai. Sakamakon tsaftacewa yana da kyau sosai. gazawa. Kudin kayan aiki yana da yawa.

C53#

We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept